Makahaba Dar waifungukia kazi yao

Channel: Yanayojiri Blog

74,051

TIP: Right-click and select "Save link as.." to download video

Initializing link download... Initializing link download.....

Baadhi ya makahaba wa jijini Dar es salaam, wanaeleza kuhusu sababu zilizowaingiza katika kazi hiyo, mikasa wanayokumbana nayo katika kazi yao hiyo, mtazamo wao kuhusu kazi yao na nini wanachoweza kufanya ikiwa wanapatiwa fursa nyingine. Ilikuwa katika kipindi cha Usiku wa Habari, kipindi kilichorushwa na TBC1, usiku wa disemba 19, 2012. Shuka na mkasa huu kwa kubonyeza play